Diclofenac 50mg Dược phẩm Hà Nội
130,000 đ
Nhà thuốc Trường Anh - Cung cấp dược phẩm chất lượng, chính hãng, giá tốt
70,000 đ
Dược sỹ tư vấn 24/7.
Khách hàng lấy sỉ, sll vui lòng liên hệ call/Zalo để được cập nhật giá
Sản phẩm chính hãng, cam kết chất lượng.
Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
Vận chuyển toàn quốc: 25.000đ/đơn (dưới 2kg)
Diệp hạ châu Agi fort có chứa nhiều thành phần giúp bạn điều trị viêm gan cấp và mãn tính, tăng men gan rất tốt. Diệp hạ châu Agi fort được các y dược sĩ khuyên dùng. Diệp hạ châu Agi fort sản xuất tại Công ty cổ phần dược phẩm Agumexpharm. Dưới đây là một số thông tin về sản phẩm mà chúng tôi xin cung cấp đến bạn và người dùng đang quan tâm.
Cao khô Diệp hạ châu (Extractum Herbae Phyllanthi urinariae siccum) 500mg.
Dạng viên nén bao phim.
Hỗ trợ điều trị viêm gan cấp và mãn tính, tăng men gan, suy yếu chức năng gan, vàng da, khó tiêu, bí đại tiểu tiện, táo bón.
Tiêu độc trong các trường hợp viêm họng, đinh râu, mụn nhọt, lở ngứa do chức năng gan kém.
Hỗ trợ điều trị trong bệnh viêm thận, phù thũng, sỏi đường tiết niệu.
Cách dùng:
Uống viên với 1 cốc nước. Uống nhiều nước trong thời gian điều trị.
Liều dùng:
Người lớn: Ngày uống 2 lần, mỗi lần 2 viên.
Dùng liên tục trong 1 đến 3 tháng.
Liều dùng có thể thay đổi tùy từng trường hợp theo sự hướng dẫn của thầy thuốc.
Không có yêu cầu đặc biệt về xử lý sau khi sử dụng.
Người mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của sản phẩm.
Phụ nữ có thai và đang cho con bú.
Người bệnh đái tháo đường.
Dùng thận trọng cho nam giới có ý định sinh con.
Sản phẩm này có chứa lactose. Nếu bạn có các rối loạn chuyển hóa di truyền hiếm gặp về dung nạp galactose, chứng thiếu hụt lactase Lapp hoặc rối loạn hấp thu glucose-galactose không nên sử dụng.
Thành phần phẩm màu tartrazin lake, phẩm màu blue patent, và phẩm màu xanh táo trong công thức có thể gây phản ứng mẫn cảm. Cần thận trọng nếu bạn có tiền sử dị ứng với phẩm màu.
Không sử dùng cho phụ nữ mang thai và đang cho con bú.
Thắc mắc xin liên hệ bác sĩ hoặc dược sĩ để được giải đáp chính xác nhất.
Thận trọng khi sử dùng cho người lái xe và vận hành máy móc.
Thắc mắc xin liên hệ bác sĩ hoặc dược sĩ để được giải đáp chính xác nhất.
Chưa ghi nhận được báo cáo về phản ứng có hại của sản phẩm. Thông báo ngay cho bác sỹ hoặc dược sỹ những phản ứng có hại gặp phải khi sử dụng.
Thông báo cho bác sĩ các tác dụng phụ không mong muốn khi sử dụng.
Tương tác: Vẫn chưa phát hiện được việc uống chung với các thuốc khác có gây ra những tác dụng không mong muốn hay không. Tuy nhiên cần thận trọng nếu dùng sản phẩm này cùng lúc với các thuốc hạ huyết áp khác.
Tương kỵ: Do không có các nghiên cứu về tính tương kỵ của sản phẩm, không trộn lẫn sản phẩm này với các thuốc khác.
Dùng liều đó ngay khi nhớ ra. Không dùng liều thứ hai để bù cho liều mà bạn có thể đã bỏ lỡ. Chỉ cần tiếp tục với liều tiếp theo.
Nếu quá liều xảy ra cần báo ngay cho bác sĩ, hoặc thấy có biểu hiện bất thường cần tới bệnh viện để được điều trị kịp thời.
Bảo quản ở những nơi khô ráo, không ẩm ướt, nhiệt độ dưới 30°C.
Để xa tầm tay của trẻ em.
36 tháng.
Hộp 60 viên.
Công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm.
Các bạn có thể dễ dàng mua Diệp hạ châu Agi fort tại Trường Anh Pharm bằng cách:
130,000 đ
75,000 đ
Liên hệ
Liên hệ
Liên hệ
23,000 đ
Diệp hạ châu Agi fort - Hỗ trợ điều trị viêm gan cấp và mãn tính
70,000 đ